• நவம்பர் 2020
  தி செ பு விய வெ ஞா
   1
  2345678
  9101112131415
  16171819202122
  23242526272829
  30  
 • பதிவுப் புள்ளிவிவரங்கள்

  • 1,274,647 hits
 • சகோதர இணையங்கள்

மரணஅறிவித்தல்

திருகிருஷ்ணபிள்ளைவல்லிபுரம்

Tribute

யாழ். மட்டுவிலைப்பிறப்பிடமாகவும், வடலியடைப்புபண்டத்தரிப்பு, கனடாஆகியஇடங்களைவதிவிடமாகவும்கொண்டகிருஷ்ணபிள்ளைவல்லிபுரம்அவர்கள்19-11-2020 வியாழக்கிழமைஅன்றுஇறைவனடிசேர்ந்தார். அன்னார், காலஞ்சென்றவர்களானவல்லிபுரம்மாணிக்கம்தம்பதிகளின்அன்புமகனும், காலஞ்சென்றவர்களானசுப்பிரமணியம்அன்னலட்சுமிதம்பதிகளின்அன்புமருமகனும், அஞ்சலாதேவி(அஞ்சலா) அவர்களின்அன்புக்கணவரும், கிருஷ்ணானந்தி(வவி), நாகநந்தினி(லதா), வதனமோகன்(மோகன்) ஆகியோரின்பாசமிகுதந்தையும்,  பவளம்மா, காலஞ்சென்றவர்களானசெல்லம்மா, தங்கம்மா, மனோன்மணிஆகியோரின்அன்புச்சகோதரரும், காலஞ்சென்றவர்களானகணபதிப்பிள்ளை, கணேசநாதன், இராசரத்தினம், இரத்தினம்ஆகியோரின்அன்புமைத்துனரும், பைந்தமிழ்குமரன்(காண்டீபன்), கங்காதரன்(வவி), சுரேணுகாஆகியோரின்அன்புமாமனாரும், பிரவிந், திஷான், கவிந், வைஷ்ணவி, கிறிஷிவ், பிறிஷிகாஆகியோரின்அன்புப்பேரனும்ஆவார். இவ்அறிவித்தலைஉற்றார், உறவினர், நண்பர்கள்அனைவரும்ஏற்றுக்கொள்ளுமாறுகேட்டுக்கொள்கின்றோம்

தகவல்: குடும்பத்தினர்

நிகழ்வுகள்

பார்வைக்கு

Get Direction

கிரியை

Get Direction

தொடர்புகளுக்கு

மோகன்- மகன்

காண்டீபன்- மருமகன்

வவி- மருமகன்

வவி- மகள்

லதா- மகள்

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

%d bloggers like this: