• ஓகஸ்ட் 2013
  தி செ பு விய வெ ஞா
   1234
  567891011
  12131415161718
  19202122232425
  262728293031  
 • பதிவுப் புள்ளிவிவரங்கள்

  • 1,245,399 hits
 • சகோதர இணையங்கள்

உனக்கென்ன வேலை?????

Santhanayakiஒரு ஆத்மா கடவுளிடம் கேட்டது,”நான் குழந்தையாய்ப் பிறக்க வேண்டுமே!” கடவுள் சொன்னார்,”பிறந்து கொள்,” பிறந்த குழந்தை கடவுளிடம் கேட்டது,”நான் வளர வேண்டுமே!” கடவுள் சொன்னார்,”வளர்ந்து கொள்.” வளர்ந்த குழந்தை கேட்டது,”நான் படிக்க வேண்டுமே!” கடவுள் சொன்னார்,”படித்துக் கொள்.” படித்த பையன் கேட்டான்,”எனக்கு நல்ல வேலை வேண்டுமே?” கடவுள் சொன்னார்,”தேடிக் கண்டுபிடி,” வேலையில் சேர்ந்த இளைஞன் கேட்டான்,”எனக்கு திருமணம் செய்ய வேண்டுமே!” கடவுள் சொன்னார்,”நல்ல பெண்ணாய்ப்பார்த்து திருமணம் செய்துகொள்.” திருமணம் ஆனதும் கேட்டான்,”நல்ல குழந்தை வேண்டுமே!” கடவுள் சொன்னார்,”பெற்றுக் கொள்.” வயதானபின் அவன் கேட்டான்,”நான் நல்ல படியாக இறக்க வேண்டுமே,” கடவுள் சொன்னார்,”இறந்து கொள்.” அவன் வெகுண்டு கடவுளிடம் கேட்டான்,”ஆரம்பத்திலிருந்து எல்லாமே நீயே செய்துகொள் என்றே கூறி வருகிறாய்.அப்புறம் கடவுள் என்று சொல்லிக் கொள்ளும் உனக்கு என்னதான் வேலை?” கடவுள் புன்னகையுடன்  சொன்னார்,”இத்தனையிலும் உனக்கு ஏற்பட்ட அனுபவம் இருக்கிறதே அதுதான் நான்.”

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

%d bloggers like this: