• ஜூலை 2013
  தி செ பு விய வெ ஞா
  1234567
  891011121314
  15161718192021
  22232425262728
  293031  
 • பதிவுப் புள்ளிவிவரங்கள்

  • 1,245,408 hits
 • சகோதர இணையங்கள்

இளங்குரல் நாடகமன்றத்திற்கு கிடைத்த பாரட்டுக்கவிதை–2013

somu kavithaiமண்டைதீவு வாழ்ந்த மக்கள் மத்தியில் வாழ்ந்த சில படைப்பாளிகளின் ஒருவர் ஆகிய இ. பத்மநாதன் அவர்களினால் உருவாக்கபெற்ற இளங்குரல் நாடகமன்றம் அனைத்து மக்களின் ஆசிர்வாதத்துடன் வளர்ந்துவந்து பல படைப்பாளிகளின் கனவுகளை நனவு ஆக்கி வந்தவேளையில்…திக்கு தெரியாமல் சிதறி ஓடும்நிலை வந்து  எங்களை பிரித்துவிட்டபோதும் பிரிந்தவர்கள் நாம் ஒன்றிணைந்து சுவிஸ் நாட்டிலும் எங்கள் இளங்குரல் நாடகமன்றத்தினை வளர்த்து எடுத்தோம் இன்று (எங்கள்) நாங்கள் பிறந்து தவழ்ந்து மணல் மண்ணில் குளித்து விளையாடிய அதேயிடத்தில் இளங்குரல் நாடகமன்றத்தினர் என்ற பதிவோட்டில் சிவ ஸ்ரீகுமாரனின் சலனக்கோடுகள் என்ற சமுக நாடகம் ஒன்றை மண்டைதீவு வாழ் மக்கள் மனதில் பதிவு செய்துள்ளோம்.  அந்த அர்ப்பணிப்புக்கு எங்கள் அனைவருக்கும் வாழ்த்துக்களையும் பாராட்டுக்களையும் தெரிவித்த அணைத்து அன்பான உள்ளங்களுக்கும் எங்கள் ஊரின் முக்கிய படைப்பாளிகளில் ஒருவரும் முத்த கலைஞ்னர் ஆகிய அண்ணன் எ.எஸ். சோமசுந்தரம் அவர்களின் கவிதை வரி பாராட்டுக்களுக்கும் வாழ்த்துக்களுக்கும்(ஆதங்கம்) மிகவும் நன்றியை தெரிவித்துக்கொள்வதோடு அண்ணனின் ஆதங்க வரிகளை இளங்குரல் நாடகமன்றம் சார்பில் உங்கள் முன் சமர்ப்பிக்கின்றோம்

sri - Copy

கலவரம் நடந்து  நிலவரம் மாறினும்- எம் மண்ணின்  கலைவரம் மாறவில்லை – மாறாது  சில பத்து வருடங்கள்  நிலம் விட்டுப்போனதால்  நிலைகெட்டுப்போனதால்  சிந்தனைபூக்கள் சீராய் மலரவில்லை -எம்  வெற்றிக்கனி இன்னமும்  முற்றிப் பழுக்க வில்லை  காலச்சூட்டில் கனி தானாக கனியும் -அப்போது  ஒவ்வொரு தமிழனின் உம்மைக் கதைகலை  உங்கள் முன் காட்டும் … இளம் குரல் மன்றம் – இப்போது இது  இளம் குரல் மன்றத்தின் இனியதோர் ஆரம்பம்

வாழ்த்துக்கள், பாராட்டுக்கள்

நன்றி மண்டைதீவு இணையம்

ஒரு பதில்

 1. Ungal Anaivarukkum En Manamaantha Nal Vaazhlththukkal…..

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

%d bloggers like this: