• மே 2013
  தி செ பு விய வெ ஞா
   12345
  6789101112
  13141516171819
  20212223242526
  2728293031  
 • பதிவுப் புள்ளிவிவரங்கள்

  • 1,226,118 hits
 • சகோதர இணையங்கள்

மண்டைதீவில் இந்திய வீட்டுத்திட்டத்தில் வீடுகளின் அத்திவார வேலைகள் முடிவடையும் நிலையில்!!!

PICT1656மண்டைதீவில்   இந்திய அரசாங்கத்தினால்-மீள்குடியேறிய மக்களுக்காக அமைக்கப்பட்டு வரும் வீட்டுத்திட்டத்தின் கீழ் தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனாளிகள்  வீடு அமைப்பதற்கான முதற்கட்ட நிதி வழங்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து-மக்கள் தமது வீடுகளை அமைக்கும் முதற்கட்டப் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

இதே நேரம் அரசாங்கத்தினால் வழங்கப்படவிருக்கும் ஜந்து லட்சத்து 50 ஆயிரம் ரூபாக்கள் நிதி- வீட்டை முழுமையாக அமைப்பதற்கு போதுமானதாக இருக்காது என்று பலபொதுமக்கள் கவலை தெரிவிக்கின்றனர்.விலைவாசி ஏற்றத்தினால் அரசாங்கம் வழங்கப்போகும் குறிப்பிட்ட இந்த நிதிக்குள் வீடு அமைப்பது சாத்தியம் இல்லை என்றே தாம் கருதுவதாக பொதுமகன் ஒருவர்  தெரிவித்தார்.

இருந்த போதிலும் ஏதோ ஒரு நம்பிக்கையில் பலர் அத்திவாரம்அமைக்கும் பணிகளை ஆரம்பித்துள்ளதாகவும் , மேலும் பலர் அத்திவார வேலைகளை முடித்து விட்டதாகவும் அங்கிருந்து கிடைக்கும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.PICT1656PICT1658

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

%d bloggers like this: