• திசெம்பர் 2012
  தி செ பு விய வெ ஞா
  « நவ்   ஜன »
   12
  3456789
  10111213141516
  17181920212223
  24252627282930
  31  
 • பதிவுப் புள்ளிவிவரங்கள்

  • 1,142,703 hits
 • சகோதர இணையங்கள்

 • Advertisements

மண்டைதீவு சாம்பலோடை கண்ணகை அம்மன் பரிபாலனசபையினரின் அவசரமான வேண்டுகோள்…

மண்டைதீவு  8 ஆம் வட்டாரத்தில் கோயில் கொண்டு அருள்பாலிக்கும் சாம்பலோடை கண்ணகை அம்மன் (மாதாச்சி) ஆலயம்.அற்புதம் நிறைந்த பழமை வாய்ந்த ஆலயமாக அங்கு உள்ள மக்கள் மனதில் குடிகொண்ட மாதாச்சி கோயில் சிறிய குடிசையாக இருந்து ஒரு சில பக்தர்களால் சிறிய கட்டிட வேலைகள் அமைந்தும் தவிர்க்க முடியாத காரணங்களாலும் , நாட்டில் ஏற்பட்ட அசாதாரண சூழ்நிலை காரணமாக கட்டிட வேலைகள் பாதிப்படைந்து இருந்தமை நீங்கள் அறிந்ததே.
தற்போது மாதாச்சி ஆலயத்தில் பாலஸ்தாபனம் செய்யப்பட்டு புரனமைப்பு வேலைகள் ஒரு சில புலம்பெயர் மண்டைதீவு மாதாச்சியின் பக்தர்களின் ஊக்குவிப்பில் நடைபெற்று வருகின்றன, தொடர்ந்து புரனமைப்பு பணிகளை செய்வதுக்கு நிதி பற்றாக்குறை இருப்பதாகவும் , அதனை புலம்பெயர்ந்து வாழும் மண்டைதீவு மக்களிடம் உதவிகோரி நிற்கின்றனர் (சாம்பலோடை கண்ணகை அம்மன்) மாதாச்சி அம்மன் பரிபாலனசபையினர். புகைப்பட விபரங்கள் உள்ளே…

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

%d bloggers like this: