• ஏப்ரல் 2011
  தி செ பு விய வெ ஞா
   123
  45678910
  11121314151617
  18192021222324
  252627282930  
 • பதிவுப் புள்ளிவிவரங்கள்

  • 1,268,472 hits
 • சகோதர இணையங்கள்

யு என் டி பி(undp) தொண்டர் நிறுவனத்தின் கோழி வளர்ப்பு உதவி!

மண்டைதீவு வாழ் மக்களில் வாழ்வாதாரங்களை இழந்த நிலையில் இருக்கும் குடும்பங்களுக்கு வாழ்வாதார முன்னேற்ற பணிகளின் ஒரு கட்ட சேவையாக யு என் டி பி தொண்டர் நிறுவனம் பத்துப் பயனாளிகளுக்கு கோழி வளர்ப்பிற்கான உதவிகளை வழங்கி உள்ளது.
மேற்படி நிறுவனத்தால் தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனாளிகளின் விபரங்கள் மண்டைதீவில் இருந்து கிடைக்கபெற்றன. தெய்வேந்திரராசா சகுந்தலா ,ஜெகநாதன் ராஜமலர்,குமாரசாமி புஷ்பராகம்,செல்லையா சிவகுமாரி, இராமநாதன் ரஞ்சினிதேவி,சிவதரன் தயாநிதி ,பரமேஸ்வரன் ரதிதேவி ,மைதிலி அருள்தாஸ்,டிலானி அன்ரனி பிரான்சிஸ், பத்மநாதன் சகுந்தரவதனி ,ஆகியோருக்கு தலா 24 கோழிகளும் ஒரு கூடும் கடந்த வாரம் வழங்கபட்டுள்ளதாக மண்டைதீவில் இருந்து கிடைக்கும் செய்திகள் தெரிவிக்கின்றன, தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனாளிகளுக்கு கோழி வளர்ப்பு தொடர்பிலான கல்வி வழங்கப்பட்ட பின்னரே இவ்வுதவிகள் வழங்கப்பட்டுள்ளன எனவும் அறியமுடிகிறது.
கோழிக்கூடு கோழிகள் கோழித்தீன் மற்றும் உபகரணங்களும் ,கோழிவளர்ப்புத் தொடர்பிலான கையேடுகளும் வழங்கி உள்ளதாகவும் பல கட்டுப்பாடுகளுக்கு அமைய மக்களின் வாழ்வாதாரத்தை முன்னேற்ற இந்த உதவி வழங்கபட்டதாக அறியமுடிகின்றது.

புகைப்படங்கள் சென்னியோர்.கொம் வழங்கியது.நன்றி.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

%d bloggers like this: