• செப்ரெம்பர் 2010
  தி செ பு விய வெ ஞா
   12345
  6789101112
  13141516171819
  20212223242526
  27282930  
 • பதிவுப் புள்ளிவிவரங்கள்

  • 1,248,428 hits
 • சகோதர இணையங்கள்

சுவிஸ் ஒன்றிய நிர்வாக சபைக் கூட்டம்

Posted on 14/09/2010 by தீவகன்

மண்டைதீவு மக்கள் அபிவிருத்தி ஒன்றியம் சுவிஸின் நிர்வாக சபைக் கூட்டம் நேற்று முன்தினம் பிற்பகல் ஒரு மணிக்கு இடம்பெற்றுள்ளது. இக் கூட்டத்தில் ஒன் றியத்தின் அங்கத்தவர்கள், மண்டைதீவுப் பிரதேசத்தில் மேற்கொண்ட மற்றும் மேற்கொள்ள வேண்டிய அபிவருத்தித் திட்டங்கள் குறித்து ஆலோசனைகளை நடத்தியுள்ளனர்.

அத்துடன் கடந்த காலங்களில் இடம்பெற்ற அபிவிருத்தி வேலைத் திட்டங்கள், அதற்கான வரவு-செலவு அறிக்கைகள் என்பனவும் நிர்வாக சபை உறுப்பினர்களுக்குச் செயலாளர் மற்றும் பொருளாளரினால் வாசித்துக் காட்டப்பட்டுள்ளதாக மேற்படி ஒன்றியத்தின் தலைவர் சிவப்பிரகாசம் சிறிகுமாரன் தீவகனுக்குத் தெரிவித்தார்.

இதேவேளை மண்டைதீவுப் பிரதேசத்தில் இனிவரும் காலங்களில் முக்கியமாக மேற்கொள்ளப்பட வேண்டிய திட்டங்கள் தலைவரினால் எடுத்துரைக்கப்பட்டு அதற்கான தீர்மானங்கள் நிறைவேற்றப்பட்டதுடன் ஒன்றிய அங்கத்தவர்களின் அனுமதியையும் பெற்றுக் கொண்டுள்ளதாகவும் அவர் தெரிவித்தார்.

நேற்யை கூட்டத்தில் எடுக்கப்பட்ட தீர்மானங்கள் பின்வருமாறு,

 • மண்டைதீவுப் பிரதேசத்தில் இயங்கி வருகின்ற இரண்டு சனசமூக நிலையங்களான மதிஒளி சனசமூக நிலையம் மற்றும் உதயசூரியன் சனசமூக நிலையம் ஆகியவற்றின் புனரமைப்பு.
 • மண்டைதீவு கார்த்திகை வித்தியாலயத்துக்கான சுற்றுவேலி அடைத்தல்.

போன்ற தீர்மானங்களை ஒன்றிய அங்கத்தவர்கள் ஏகமனதாக ஏற்றுக் கொண்டுள்ளனர்.

எனவே மண்டைதீவு மகா வித்தியாலயத்துக்கான முன்பக்க மதில் அமைக்குப் பணிகள் நிறைவுபெற்றுள்ள நிலையில் மேற்படி எடுக்கப்பட்ட தீர்மானங்களுக்குரிய வேலைத் திட்டங்களை உடனடியாக ஆரம்பிக்க நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டுள்ளதாகவும் மண்டைதீவு மக்கள் அபிவிருத்தி ஒன்றியத்தின் தலைவர் சிவப்பிரகாசம் சிறிகுமாரன் மேலும் தெரிவித்தார்

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

%d bloggers like this: